D TANGAZO RASMI

UCHUKUAJI WA FOMU ZA USHIRIKI MAONESHO

YA NANENANE 2025 - ZANZIBAR

AR

WIZARA YA KILIMO, UMWAGILIAJIL, MALIASILI NA MIFUGO
Inawatangazia WAKULIMA, WAFUGAJI, WAVUVI|, WAJASIRIAMALI,
TAASISI ZA UMMA na BINAFSI wadau wote pamoja na wananchi
kuwa uchukuaji wa fomu za ushiriki katika maonesho ya

nane nane kwa mwaka 2025 umeanza rasmi. Tarehe za

Uchukuaji wa Fomu ni Kuanzia:

JUMATATU, TAREHE 19 MEI HADI TAREHE 30 JUNI 2025.
( MUDA: KUANZIA SAA 3:30 ASUBUHI HADI SAA 9:30 ALASIRI )

SIKU ZOTE ZA KAZI JUMATATU HADI IJUMAA

KWA MAELEZO ZAIDI, TEMBELEA OFISI ZETU ZILIOPO
MARUHUB! KIWANDA CHA SODA NYANGUMI! HOUSE
CHOROFA YA KWANZA CHUMBA NAMBA 27.

AU WASILIANA NA KAMATI YA MAONESHO KUPITIA
NAMBA:

0777 424 606/0653 450 363

WAHI MAPEMA NAFASI NI CHACHE!
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